TAZAMA: Kitu DIAMOND Alimfanyia Huyu Dada SARAH Alimtoa Chupi Jukwaani KAHAMA / UTASHANGA

Share
Embed
  • 
    Loading...
  • Published on:  6/6/2019
  •                      
Loading...

Comment

  • Special 4 U TV 1 months ago

    Tafathali Subscribe kwa hi Channel yetu, iliwe mtu wa kwanza kupata habari kama hizi

  • Shaban Juma a minute ago

    Gilbert mchenya poa

  • Gilbert mchenya 1 months ago

    Dah boresha caption zako pumbavu

  • Faith Nduta 28 days ago

    Bedroom things on display...Hii ni movie am telling yaaaarh.....Weeeee zimeni stima

  • Hijja Idrisa an hour ago

    Shetani anafanya kazi yaje doh !! yani ata mm ndo uyo mdada angekua ni mke wngu ntarajiwa ningemuacha aolew Na uyo shetani wke t

  • Nahara Jr a minute ago

    Umeona eee mtihan

  • mudrik vivid 10 hours ago

    Haya sio maadili yetu. Mungu atuongoze, tukumbuke na kufanya ibada

  • Always luv u diamond💎 ppl always say to me that we look alike i wish i see u one day

  • Mss winnie Edward 22 hours ago

    natamani ningelikuwa ndo mie nacheza na mondi ningeliota usiku

  • martin hinda 21 hours ago

    Huna akil

  • Ester Mapogo 1 months ago

    Hahaaaa!!

  • Ney Mrombo an hour ago

    Ester Mapogo h

  • thomas donald an hour ago

    Mod vp tena hiyo kwamademu wetu

  • SALEH KAMWANGA 18 hours ago

    kiekiekiekie mondi uta kufa na wademu

  • Wilison Patrick 26 days ago

    Kama unaamin huyu dem alilowanixha gonga like